சற்றுமுன் சாலை வி பத் தில் சிக்கிய பிரபல நடிகர்!! ம ருத்துவமனையில் தீ விர சி கிச்சை பிரிவில் குவிந்த முன்னணி பிரபலங்கள்!! ஆ ழ்ந்த சோ க த்தில் மூ ழ்கிய ரசிகர்கள் !!

திரையரங்கம்

சற்றுமுன் சாலை வி பத் தில் சிக்கிய பிரபல நடிகர்!! ம ரு த் து வ மனையில் தீ வி ர சி கிச் சை பிரிவில் குவிந்த முன்னணி பிரபலங்கள்!! ஆ ழ் ந்த சோ க த்தி ல் மூ ழ்கிய ரசிகர்கள் !!

ஹைதராபாத்தில் உள்ள புகழ்பெற்ற துர்காம்சேரு கேபிள் பாலத்தில் நடிகர் சாய் தரம் தேஜ் ஸ்போர்ட்ஸ் பைக்கில் சென்றபோது இந்த வி பத்து நடந்தது. இந்த விபத்தில் சுயநி னைவில்லாமல் இருந்த தரம் தேஜ் உடனடியாக மருத்துவக் கல்லூரி மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

அவருக்கு வலது கண், மா ர்பு மற்றும் அ டிவயிற்றில் பலத்த கா யங்கள் ஏ ற்பட்டதாக மருத்துவர்கள் தெரிவித்தனர். வி பத்து நடந்த இடத்தில் உள்ள சிசிடிவி காட்சிகளை போலீசார் ஆய்வு செய்து வருகின்றனர்.

இதுபற்றி தகவல் அறிந்ததும் மெகாஸ்டார் சிரஞ்சீவி, அவரது சகோதரரும் நடிகரும் அரசியல்வாதியுமான பவன் கல்யாண், தயாரிப்பாளர் அல்லு அரவிந்த், சாய் தரம் தேஜின் இளைய சகோதரர் வைஷ்ணவ் தேஜ் மற்றும் பிற குடும்ப உறுப்பினர்கள் மெடிகோவர் மருத்துவமனைக்கு விரைந்துள்ளனர்.

நடிகர் சாய் தரம் தேஜ்ஸ், போர்ட்ஸ் பைக்கை அதிவே கமாக ஓ ட்டி வந்ததால் கட் டுப்பாட்டை இ ழந்து வி பத்து ஏற்பட்டதாக கூ றப்படுகிறது.

அவர் தனியாக பைக்கில் சென்றாரா? அல்லது வேறு குழுவினர் அவருடன் பைக்கில் சென்றனரா? என்பதை அறிய அப்பகுதியில் உள்ள கண்காணிப்பு கேமராக்களின் வீடியோ காட்சிகளை சரிபார்த்து வருகிறோம் என்று மா தப்பூர் போ லீசார் தெரிவித்துள்ளனர். இந்த வி பத்து தொடர்பாக விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.