அடேங்கப்பா… நடிகைகளை மிஞ்சும் அழகில் மாகாபாவின் மகள்!! இவருக்கு தேவதை போல் மகளா? புகைப்படத்தை பார்த்து ஷாக்கான ரசிகர்கள்…!!

திரையரங்கம்

தமிழ் தொலைக்காட்சிகளில் பிரபலமான தொகுப்பாளர்கள் பலர் உள்ளனர். அதிலும் முக்கியமாக விஜய் தொலைக்காட்சிக்கு என்றே பல பிரபலங்கள் உள்ளனர். அப்படி ஒரு பிரபலம் தான் தொகுப்பாளர் மாகாபா, ஆர்ஜே வாக இருந்த அவர் இந்த டிவியில் ஆரம்பத்தில் சின்ன சின்ன நிகழச்சிகளை தொகுத்து வழங்கி வந்தார்.

மேலும் இப்போது எந்த நிகழ்ச்சி என்றாலும் Live Telecast என்றாலும் அதில் சாதனை செய்வார். தொலைக்காட்சியில் வரும் எந்த நிகழ்ச்சியை எடுத்துக் கொண்டாலும் இவர் தான் தொகுப்பாளராக உள்ளார். தொடர்ந்து பல நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கும் மாகாபா அவ்வப்போது தனது குடும்பத்துடன் வெளியேவும் செல்கிறார்.

மேலும் அண்மையில் Mr&Mrs சின்னத்திரை புகழ் ரோஷினியின் குடும்பத்தினருடன் மாகாபா தனது மகன், மகள், மனைவி என அனைவருடனும் சேர்ந்து புகைப்படம் எடுத்துள்ளார்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Jack (@actorjack_official)

Leave a Reply

Your email address will not be published.