நடிகர் கதிரின் மனைவி யார் தெரியுமா.? நடிகைகளையே மிஞ்சும் அழகில் வெளியான Latest புகைப்படம்..!!!

திரையரங்கம்

பிரபல இசை அமைப்பாளர் ஜி.வி.பிரகாஷ் குமார்  தயாரித்த விக்ரம் சுகுமாரனின் “மாத யானை கூட்டம்” மூலம் நடிகராக அறிமுகமானர் கதிர். தனது கல்லூரி படிப்பின் போது இந்த படத்தில் நடித்தார். மாலை, கல்லூரி நேரம் முடிந்ததும், அவர் படப்பிடிப்புக்கு சென்றார். “கிருமி”, “விக்ரம் வேதா”, “பரியேரம் பெருமாள்”, மற்றும் “சிகை” ஆகிய படங்களில் நடித்துள்ளார்.

முதல் படம் நேர்மறையான விமர்சனங்களை தந்தது, கதிர் ஒரு கிராம இளைஞனாக சித்தரிக்கப்பட்டதற்கு விமர்சன ரதியான பாராட்டுகளைப் பெற்றார். தி இந்து நாளிதழை சேர்ந்த ஒரு விமர்சகர் கதிர் “தன்னால் முடிந்ததைச் செய்ய முயற்சிக்கிறார்” என்றும், சிஃபி.காம் “தனது முதல் பாத்திரத்தில் ஒரு நல்ல வேலையைச் செய்ததாகவும்” கருத்து தெரிவித்தனர்.

அனுச்சரன் இயக்கி மணிகண்டன் எழுதிய திரில்லர் படமான “கிருமி” படத்தில் நடித்ததற்காக கதிர் விமர்சன ரீதியான பாராட்டைப் பெற்றார். இந்த திரைப் படம் சர்வதேச திரைப்பட விழாக்களுக்கும் அனுப்பப்பட்டது.

பின்னர் அவர் கால்பந்து பயிற்சியாளராக அட்லீ குமார் இயக்கிய “பிகில்” என்ற விளையாட்டு திரைப் படத்தில் நடித்தார். ஆகிய படங்கள் மிக பெரிய வெற்றியை பெற்று கொடுத்தது வி ரைவில் இவருடைய நடிப்பில் “சிகை” திரைப்படம் ஓரளவு வெற்றிதான் பெற்றது.

இந்த நிலையில் நடிகர் கதிருக்கும் ஈரோட்டை சேர்ந்த தொழிலதிபர் மகள் சஞ்சனாவுகும் அவரின் சொந்த ஊரான ஈரோடில் 2018 ஆம் ஆண்டு திருமணம் செய்து கொண்டார் . நடிகர் கதிரை திருமணம் செய்து கொண்ட சஞ்சனா பிசினஸ் சம்மந்தப்பட்ட படிப்பில் பட்டம் பெற்றுள்ளார்.

சஞ்சனா திருமணத்தில் நெருங்கிய உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்கள் கலந்துக கொண்டனர்கள் அதில் எடுத்துக்கொண்ட சில புகைப்படங்கள் இப்போது வைரல் ஆகி வருகின்றது சென்னையில் நடை பெற்ற வரவேற்பு நிகழ்ச்சியில் கோலிவுட் திரையுலகை சேர்ந்த பிரபலங்கள் பலர் கலந்து சிரபிதர்கள் என்பது குறிப்பிட தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.