பிரபல நடிகர் உடல் நலக் குறைவால் தி டீ ர் ம ர ணம்...! பெரும் சோ க த்தில் திரையுலகினர்கள்...! அ தி ர் ச் சியில் ரசிகர்கள்...!!

பிரபல நடிகர் உடல் நலக் குறைவால் தி டீ ர் ம ர ணம்…! பெரும் சோ க த்தில் திரையுலகினர்கள்…! அ தி ர் ச் சியில் ரசிகர்கள்…!!

திரையரங்கம்

திரையுலகில் சமீப காலமாக அதிகமான உ யி ரி ழ ப்புகள் ஏற்பட்டுள்ளன. அந்த வகையில் பிரபல ஹாலிவுட் நடிகர் மிட்செல் ரியான் திடீரென்று உடல் நலக் குறைவால் கா லமானார். அவருக்கு வயது 88. இவர் ஏராளமான ஹாலிவுட் திரைப்படங்கள், டிவி சீரியல்களில் நடித்துள்ளார். இவர் நடித்த டார்க் ஷேடோஸ், தர்மா அண்ட் கிரேக் உள்பட பல தொடர்கள் ஹாலிவுட் வட்டாரத்தில் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றுள்ளன. மெல் கிப்சனின் லெதல் வெப்பன் படத்தில் வி ல் லத்தனம் கொண்ட ஜெனரலாக இவர் நடித்திருந்தார். லையர் லையர், மேக்னம் ஃபோர்ஸ் உட்பட பல படங்களில் இவர் நடிப்பு மக்களிடையே பேசப்பட்டது.

மிட்செல் ரியான் இவர் ஜனவரி 11ம் தேதி , 1928ம் வருடம் பிறந்தார்.  ஓஹியோவின் சின்சினாட்டியில் பிறந்தார். இவர் ஒரு அமெரிக்க முன்னாள் திரைப்படம், தொலைக்காட்சி மற்றும் மேடை நடிகர் ஆவார்.  1987 ஆம் ஆண்டின் நண்பரான காப் ஆக்ஷன் படமான லெத்தல் வெபனில் வில்லனான ஜெனரல் பீட்டர் மெக்அலிஸ்டராகவும் நடித்தார் .  வெர்மான்ட்டின் அபிங்டனில் உள்ள பார்டர் தியேட்டரில் முதல் கட்டத்தை எடுத்து, வைத்தார். இந்த படம் 1969 ஆம் ஆண்டில் சாம் பெக்கின்பர் “வைல்ட் பன்ச்” உடன் அறிமுகமானார்.

அதிரடி படங்கள் மற்றும் மேற்கத்திய நாடுகளுக்கு துணை வேடத்தில் நடித்து சுறுசுறுப்பான பாத்திரத்தை வகிக்கிறார், மேலும் தொலைக்காட்சி “டோகுசெட்சு சேஸிங் சேஸ்” (’73) தொடரில் ஒரு முக்கிய கதா பாத்திரத்தை நடித்தார்.  “பிரியாவிடை வனப்பகுதி” (’71), “கிளைட் இன் ப்ளூ”, “டர்ட்டி ஹாரி 2” (’73), “லெசல் வெபன்” (’87), டிவி “ஹை சேப்பரல்”, “ரகசிய வி சா ர ணை ” “ஓஹாரா,” முதலியன இவர் நடித்ததாகும். அமெரிக்காவின் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் நகரில் வசித்து வந்த இவர், இதய நோய் காரணமாக நேற்று ம ர ண மடைந் தார்.

அவர் மறைவை அடுத்து அவருடன் நடித்தவர்கள் தங்கள் நினைவுகளை சமூக வலைதளத்தில் பகிர்ந்து வருகின்றனர். டார்க் ஷேடோஸ் தொடரில் ரியானுடன் நடித்த நடிகை கேத்ரின் லெய் ஸ்காட் கூறும்போது, நண்பர் ரியான் காலமான செய்தி கேள்விபட்டு மனம் உடைந்தேன். அவர் என் வாழ்க்கையில் பெரிய பரிசாக இருந்தார். அவருடனான இனிமையான நினைவுகளை நான் நேசிக்கிறேன் என்று தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.