பிரபல விஜய் டிவி சீரியல் நடிகைக்கு விரைவில் திருமணமா..? யார் அந்த நடிகை தெரியுமா…? இணையத்தில் வெளியான புகைப்படத்தை பார்த்து ஷா க்கான ரசிகர்கள் ..!!

திரையரங்கம்

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகிக் கொண்டிருக்கும் பல சீரியல்களில் ரசிகர்கள் பலரையும் மிகவும் கவர்ந்த சீரியல் பாரதி கண்ணம்மா. இதில் ஆரம்பத்தில் கதாநாயகி கண்ணம்மாவாக நடித்த நடிகை ரோஷினி ஹரிப்ரியன் தி டீரென சீரியலில் இருந்து விலகி விட்டார்.

இதில் ரோஷினிக்கு பதிலாக கண்ணம்மா கதாபாத்திரத்தில் தற்போது நடிக்க வந்தவர் நடிகை வினுஷா தேவி. இவர், தற்போது பாரதி கண்ணம்மா சீரியல் மூலம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பினை பெற்றுள்ளார். மேலும் நடிகை வினுஷா தேவி சீரியலில் நடிப்பது மட்டுமல்லாமல் இரவு நேரத்தில் ஐடி துறையில் வேலை செய்து கொண்டு எப்போதும் இவர் பிசியாகவே இருக்கிறார்.

இந்நிலையில் மணப்பெண் கோலத்தில் சில புகைப்படங்களை சமூக இணையத்தில் வெளியிட்டுள்ளார். தற்போது இந்த புகைப்படங்கள் வைரலாகி வருகின்றது. வெளியான புகைப்படத்தை பார்த்து ரசிகர்கள் எப்போது திருமணம் என கேட்டு வருகின்றனர்.

இதற்கு சீரியல் நடிகை வினுஷா தேவி பதிலளித்தால் தான் திருமணமா இல்லையா என தெரியவரும். இதோ வெளியான புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க .

Leave a Reply

Your email address will not be published.