அடேங்கப்பா..!! 43 வயதில் 18 வயது இளம் பெண் போல் இருக்கும் பிரபல முன்னணி நடிகை..!! யார் அந்த நடிகை தெரியுமா...? புகைப்படத்தை பார்த்து கிறங்கிப்போன ரசிகர்கள்…!!

அடேங்கப்பா..!! 43 வயதில் 18 வயது இளம் பெண் போல் இருக்கும் பிரபல முன்னணி நடிகை..!! யார் அந்த நடிகை தெரியுமா…? புகைப்படத்தை பார்த்து கிறங்கிப்போன ரசிகர்கள்…!!

திரையரங்கம்

அசுரன் திரைப்படத்தின் மூலமாக தமிழ் திரையுலகில் முதன் முதலில் அறிமுகமான நடிகை தான் மஞ்சுவாரியர் அவர்கள். இவர் இந்த திரைப்படத்தில் நாற்பது வயதைக் கடந்து இருக்கும் ஒரு பெண்ணாகவும்  மூன்று குழந்தைகளுக்குத் தாயாகவும் நடித்திருப்பார். இந்த திரைப்படத்தில் நடிகர் தனுஷுக்கு இணையாக இவரது நடிப்பும் இருக்கும்.

ஆனால் இவர் மலையாள திரையுலகில் மிகவும் முக்கியமான ஒரு நடிகையாவார். இவர் 1998-ஆம் ஆண்டு திலீப் என்ற நடிகரை திருமணம் செய்து இருவரும் நன்றாக வாழ்ந்து வந்த நிலையில் 2014 ஆம் ஆண்டு  இருவருக்கும் கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டு விவாகரத்து பெற்றுக் கொண்டார்கள். இவர்களுக்கு ஒரு மகள் இருக்கிறார்கள் . அந்த மகளின் பெயர் மீனாட்சி.

நடிகை மஞ்சுவாரியாரின் மகள் அவரது அப்பா திலீப் அவர்களுடனும், தாய் மஞ்சுவாரியர் அவர்கள் உடனும் அவ்வப்போது மாறி மாறி சேர்ந்து இருப்பார். நடிகை மஞ்சு வாரியர் மலையாளத்தில் அனைத்து முன்னணி நடிகர்களுடனும் இணைந்து நடித்து இருக்கிறார். குறிப்பாக பெண்களுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுக்கும் திரைப்படத்தில் இவர் நடித்திருக்கிறார். அந்த திரைப்படமும் மாபெரும் வெற்றி பெற்றிருக்கிறது.

இவர் மலையாளத்தில் முன்னணி நடிகையாக இருந்தாலும் இவர் பிறந்ததெல்லாம் தமிழ்நாட்டிலுள்ள  கன்னியாகுமரி மாவட்டத்தில் தான். மிகப் பெரிய நடிகையான மஞ்சு வாரியர் அவர்களுக்கு தற்போது 43 வயதாகிறது. ஆனால் இவர் திரைப்படங்களில் அதை விட வயது அதிகமான கதாபாத்திரத்தில் தான் நடிப்பார். அப்படி நடித்தாலும் அதனை சிறந்த முறையில் நடித்துக் காட்டுவார்.

சமூக வலைத்தளங்களில் புகைப்படங்களை வெளியிடுவதில் மிகவும் ஆர்வம் காட்டி வருவார். அந்த வகையில் தற்பொழுது இவரது சமீபத்திய புகைப்படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரல் ஆகி வருகிறது. அதை பார்த்த ரசிகர்கள் 43 வயதிலும் இப்படியா! என்று ஆச்சரியத்தோடு நடிகை மஞ்சு வாரியரை பார்த்து வருகிறார்கள். நடிகை மஞ்சுவாரியார் பார்ப்பதற்கு 16 ,17 வயது இளம் நடிகை போல இருக்கிறார். இவரது புகைப்படத்தை பார்த்த தமிழ்நாடு மற்றும் கேரள ரசிகர்கள் இவருக்கு வயது ஆகாதா என்று அவர்களது கருத்துக்களை தெரிவித்துக்கொண்டு இந்த நடிகைக்கு வாழ்த்துக்களையும் தெரிவித்து வருகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.