அடடே.. பிரபல முன்னணி நடுங்கி சமந்தாவின் புதிய காதலர் இவர் தானா..!! விவாகரத்துக்கு பின் ஆண் நண்பருடன் மிகவும் நெருக்கமாக இருக்கும் சமந்தா..!! இதோ இணையத்தில் வெளியான புகைப்படம்..!!

அடடே.. பிரபல முன்னணி நடுங்கி சமந்தாவின் புதிய காதலர் இவர் தானா..!! விவாகரத்துக்கு பின் ஆண் நண்பருடன் மிகவும் நெருக்கமாக இருக்கும் சமந்தா..!! இதோ இணையத்தில் வெளியான புகைப்படம்..!!

திரையரங்கம்

தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு ஆகிய இரு மொழிகளிலும் கொடிகட்டி பறந்து வருபவர் தான் பிரபல முன்னணி நடிகை சமந்தா. இவர் தற்போது கைவசம் வைத்துள்ள திரைப்படங்கள் ‘காத்துவாக்குல ரெண்டு காதல், சகுந்தலம், யசோதா என என்னும் ஏராளமான படங்களை கைவசம் வைத்துள்ளார்.

சில மாதங்களுக்கு முன்பு தான் பிரபல நடிகை சமந்தாவிற்கும் நாகசைதன்யாவிற்கும் விவாகரத்து நடந்தது. விவாகரத்து அதிர்ச்சியில் இருந்து மீண்டு வரும் நடிகை சமந்தா, படங்களில் நடிப்பதில் தனது கவனத்தை மிகவும் அதிகமாக செலுத்தி வருகிறார்.

இந்நிலையில், நடிகை சமந்தா யாரோ ஒரு ஆண் நண்பருடன் மிகவும் நெருக்கமாக எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படம் ஒன்று இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது. இந்த புகைப்படத்தில் இருப்பது, சமந்தாவின் காதலரா என்று கூட ரசிகர்கள் பலரும் கேட்டு வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.