கற்றது தமிழ் படத்துல நடிச்ச குட்டி பொண்ண நியாபகம் இருக்கா..!! ஆளே மாறி புது தோற்றத்தில் வெளியான புகைப்படம்..!! புகைப்படத்தைப் பார்த்து ஆச்சர்யத்தில் ரசிகர்கள்…!!

திரையரங்கம்

கற்றது தமிழ் சிமியாக நடித்தவரின் பெயர் வெண்பா. இவர் செப்டம்பர் மாதம் 1996ம் ஆண்டு 4ம் தேதி அன்று தமிழ்நாட்டின் தலைநகரான சென்னையில் ஆசைதம்பி மற்றும் அமுதா ஆகியோருக்கு மகளாக பிறந்தார். சென்னையில் உள்ள வேளாங்கண்ணி மெட்ரிகுலேஷன் மேல்நிலைப் பள்ளியில் இடைநிலைக் கல்வியை முடித்தார். அவருக்கு ஒரே ஒரு தங்கை இருக்கிறார். அவர் பெயர் நந்தினி. அவர் தமிழ் திரையுலகில் பணிபுரிந்தவர். அவரது முதல் படம் சிதம்பரதில் ஓரு அப்பசாமி.

தமிழ் படமான காதல் கசக்குத்தையா படத்தில் அ திகா ரப்பூ ர்வமாக அறிமுகமானார். இவர் தமிழ் படங்களான பள்ளி பருவத்திலே, மாயநதி, அபி சரவணனுடன் ஜி.வி.பிரகாஷுடன் ஆயிரம் ஜென்மங்கள் உள்ளிட்ட பிற முக்கிய படங்களிலும் தனது நடிப்புத் திறமையை வெளிப்படுத்தி புகழ் பெற்றார். வெண்பா 2005 ஆம் ஆண்டில் சிதம்பரதில் ஓரு அப்பசாமி திரைப்படத்தில் ஒரு இளம் குழந்தை கலைஞராக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார்.

இதில் தங்கர் பச்சன் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். கஜினி படத்தில் சூர்யாவுடன் ஒரு இளம் குழந்தை கலைஞராகவும், சிவகாசி படத்தில் விஜய், சத்யம் படத்தில் விஷால் மற்றும் கற்றது தமிழ்  திரைப்படத்திலும் நடித்ததன் மூலம் அவர் கோலிவுட்டில் நடித்தார். அங்கு ஜீவாவை சூடேற்றிய இ ளம் ஆனந் தியைப் போலவே அவர் நடித்தார்.

அவரது படத்தின் வெற்றியைத் தொடர்ந்து அவர் தமிழ் படங்களில் ஒரு இளம் குழந்தை கலைஞரானார். அவர்  குழந்தையாக 10 க்கும் மேற்பட்ட திரைப்படங்களில் தோன்றியுள்ளார். துருவாவுடன் சேர்ந்து 2017 ஆம் ஆண்டு தமிழ் காதல் நாடக படமான காதல் கசக்குத்தையா என்ற படத்தில் முதலில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார் வெண்பா.

சக்திவேல் கல்கோனா மற்றும் ஊர்வசி நடித்த பள்ளி பருவத்திலே என்ற படத்தில் நடித்தார். இருந்தாலும் சினிமாவில் பெரிய அளவில் வாய்ப்புகள் எதுவும் அவருக்கு கிடைக்கவில்லை. மேலும் அவரது முகம் இன்னும் சிறு பிள்ளைத்தனமாக இருப்பதால் பலரும் அழ த்தமான கதாபாத்திரங்களில் நடிக்க வைக்க பலரும்  யோசித்து வருகிறார்கள்.

இதையெல்லாம் நினைத்து அவர் கவ லைப்படாமல் தனது அடுத்த கட்டத்தை நோக்கி முன்னேற  சமூக வலை தளங்களில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருவார் வெண்பா. அந்த வகையில் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் புது மணப்பெண் போன்ற அலங்காரத்தில் எடுக்கப்பட்ட புதிய புகைப்படங்கள் சமூக வலை தளங்களில் லைக்குகளை அள்ளி குவித்து வருகின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published.