கல்யாணத்துல எல்லா ஜோடிகளும் ஒட்டி உரசி தான் நிப்பாங்க அனால் இந்த ஜோடியா கவனிச்சிங்களா??திருமணம் ஆன 10 நாட்களில் கணவரை பி ரிந்த பிரபல ந டிகை…! அப்படி 10 நாளுல என்னதான் எ தி ர் பாத்தங்களோ…??

திரையரங்கம்

கல்யாணத்துல எல்லா ஜோடிகளும் ஒட்டி உரசி தான் நிப்பாங்க அனால் இந்த ஜோடியா கவனிச்சிங்களா?? பிரபல தொகுப்பாளினியான VJ ரம்யா தன்னுடைய கணவரை வி வா க ர த் து செய்து கொண்டதற்கு காரணம் என்ன என்பது குறித்து தெரிய வந்துள்ளது. தனியார் தொலைக்காட்சிகளில் தொகுப்பாளினி மூலம் பிரபலமான ரம்யா, இப்போது திரைப்படங்களில் நடித்து வருகிறார். தன்னுடை தீ வி ர உடற்பயிற்சி போன்றது தொடர்பான புகைப்படங்களையும், சமூக வலைத்தளங்களில் அடிக்கடி வெளியிட்டு வருகிறார்.

இதன் காரணமாகவே இவருக்கு என்று ஒரு தனி ரசிகர் கூட்டம் உள்ளது. இப்படி பார்க்க இ ள மை யாக தோன்று ரம்யா கடந்த 2014-ஆம் ஆண்டே ஜெயராம் என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்டு, அதன் பின் வி வா க ர த் து செய்து விட்டார்.

இது பலருக்கும் தெரியும். ஆனால் அவர் வி வ கா ர த் து செய்து கொண்டதற்கு பல்வேறு காரணங்கள் கூறப்பட்ட நிலையில், தற்போது அதற்கான உண்மை காரணம் என்ன என்பது தெரிய வந்துள்ளது. திருமணமான பத்து நாட்களில் இருவருக்கும் செ ட் ஆகாது என மு டிவு செய்து விட்டாராம்.

அதுமட்டுமின்றி இருவரின் க ருத்துக் களும் வெவ்வேறு வித மாக இருந்ததே இருவரின் பி ரிவுக்கு முக்கிய காரணமாக சொல்லப்படுகிறது.

இதனால் எந்த ஒரு ச ண் டை ச ச்சரவும் இல்லாமல் அமைதியாக ரம்யா அம்மா வீட்டுக்கே வந்து விட்டதாகவும். மேலும் ஒரு வருடம் கழித்து இருவரும் வி வா க ர த் து பெற்று கொண்டதும் தற்போது தெரிய வந்துள்ளது. அப்படி பத்து நாளுல எதிர்பார்த்தது பூ ர்த்தி யடையள போல அதன் இப்படி என நெட்டிசென்கள் கருது தெரிவித்து வருகிறார்கள்

Leave a Reply

Your email address will not be published.