அதுக்கு முந்திரி, அத்தி ப ழமே தேவை இல்லை.. ரெஜினாவின் செ ம் ம அழகான படங்கள் இதோ…!

திரையரங்கம்

தமிழில் “கண்ட நாள் முதல்”, “கே டி பில் லா கி ல்லாடி ர ங் கா”, “சி லு க் கு வா ர் ப ட் டி சி ங் க ம்” உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்தவர் ந டிகை ரெஜினா.அதுக்கு முந்திரி, அத்தி ப ழமே தேவை இல்லை.. ரெஜினாவின் செ ம் ம அழகான படங்கள் இதோ…!

இதைத் தொடர்ந்து க வ ர் ச் சி யா க க் க ளமிறங்கிய ரெஜினா தெலுங்கு பா லி வு ட் டி லு ம் கவனம் செலுத்தி வருகிறார். பா லி வு ட் இயக்குநர் ஷெல்லி சோப்ராதர் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள ‘ஏ க் ல டி க் கி கோ தே கா தோ ஐசா லகா’ படத்தில் ரெஜினா லெ ஸ் பி ய ன் கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருக்கிறாராம்.

இந்நிலையில் ந டிகை ரெஜினா வெ ப் சீ ரி ஸி ல் நடிக்க தொடங்கியுள்ளார். படங்களில் தான் முன்னணி ந டிகை என்ற பெயர் எடுக்க முடியவில்லை. வெ ப் சீ ரி ஸ் க ள் மூலமாக அந்த இடத்திற்கு வந்து விட வேண்டும் என்று நினைத்து விட்டார் போல, இதுவரை படங்களில் கூட காட்டாத அளவுக்கு மோ ச மா ன க வ ர் ச் சி காட்சிகளில் நடித்து கொண்டுள்ளார்.

மேலும், ரெஜினா வெளியிட்டுள்ள புகைப்படங்கள் தற்போது இணையத்தில் வெளியாகி வை ர லா கி வருகிறது. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் “முந்திரி, அத்தி பழமே தேவை இல்ல…” என சூ டா கி க மெ ண் டு க ளை பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.