விஜயகாந்தை திருமணம் செய்ய போ ட்டி போ ட்ட 3 ந டிகைகள்…! அதில் இந்த முன்னணி பிரபல ந டிகையுமா…?? பலரும் அ றிந்திடாத கா த ல் கதை…!!!

செய்திகள்

வீடியோ வாயிலாக எல்லாத்தையும் சொல்லுறாரு அந்த வகையில்,சினிமாவில் இருக்கும் தருணத்தில் விஜயகாந்த்தும் கி சு கி சுவி ல் சி க்கினாராம். அப்படியாக, விஜயகாந்த் தன்னுடைய சினிமா வாழ்க்கையில் மூன்று ந டிகைகளை கா த லி த் து ள் ளா ர் என்று பிரபல ப த்திரிக்கையாளர் ப யில்வான் ரங்கநாதன் பேட்டி ஒன்றில் தெரிவித்துள்ளார்.

ஆரம்ப கா ல கட் ட ங் களி ல் அறிமுகப் படங்களில் நடித்தவர் ந டிகை பத்மா பிரியா. இவருக்கு சென்னையில் கொ ட் டி வா க் க ம் பகுதியில் ஒரு சொந்தமாக ஒரு வீடு வாங்கி கொடுத்துள்ளாராம். சில காரணங்களால் அது மறைய, “தூ ர த் து இ டி மு ழக்கம்” படத்தில் நடித்தவர் பூர்ணிமா.

விஜயகாந்தை காதலித்த பூர்ணிமாவுக்கும் அதே பகுதியில் ஒரு பெரிய பங்களா வாங்கி கொடுத்துள்ளாராம். அதுமட்டுமில்லாமல் சொந்தமாக பெ ட் ரோ ல் ப ங் க் ஒன்றையும் வைத்து கொடுத்து பத்திரமாக பா து கா த் து வந்தாராம். இதையெல்லம் த வி டு பொ டி யா க் கி ய து ந டிகை ராதிகாவின் செயல்.

விஜயகாந்தை எப்படியாவது திருமணம் செய்து கொள்ள வேண்டும் என ராதிகா செய்த விஷயங்கள் கொ ஞ்ச ந ஞ்சமல்ல. இருந்தாலும் ராதிகாவுக்கு விஜயகாந்த் எ ட்டாக்கனியாகவே இருந்து விட்டார். கடைசியாக தனது பெற்றோர்கள் பார்த்த பிரேமலதாவை திருமணம் செய்து கொண்டு இல்லற வா ழ்க்கையில் செ ட்டிலானார் விஜயகாந்த்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.