நீங்கள் நக பூஞ்சையால் பா திக்கப்ப டுகிறீ ர்களா? நீங்கள் இதை மட்டும் செய்தால் போதும்..!!

ஆரோக்கியம்

அழகு பராமரிப்பில் கை மற்றும் கால்களின் அழகைப் பராமரிக்க கொடுக்கப்படுவது தான் மெனிக்யூர் மற்றும் பெடிக்யூர். இந்த இரண்டு செயல்களை செய்வதன் மூலம் கை மற்றும் கால் விரல் நகங்கள் அழகாகவும், ஆரோக்கியமாகவும் இருக்கும். ஆனால் விரல் நகங்களின் அழகையும், ஆரோக்கியத்தையும் தொற்றுகள் அழிக்கும். நகத் தொற்றுகள் என்பது பூஞ்சை தொற்றுகளாகும். இது ஒன்று அல்லது இரண்டு விரல் நகங்களைப் பாதிக்கும்.

பூஞ்சை தொற்று கால் விரல் நகம் வளர்ச்சிக்கு பங்களிக்கும் காரணிகள் நிறைய உள்ளன. மிகவும் பொதுவான வகைகளில் ஒன்று, ஒரு கால்விரல் கால் விரல் நகம் ஆகும், இது மருத்துவ ரீதியாக ஓனிகோகிரிப்டோசிஸ் என்று அழைக்கப்படுகிறது. இந்த நிலை ஆணி விளிம்பு அல்லது மூலையின் சுற்றியுள்ள தோல் அல்லது சதைக்கு அசாதாரண வளர்ச்சியாகும்.

கால்விரல் நகம் கொண்ட நோயாளிக்கு நோய்த்தொற்று சிகிச்சையளிக்கப்படாவிட்டால் கடுமையான வலி, வீக்கம் மற்றும் லேசான காய்ச்சல் ஏற்படலாம். கால் விரல் நகம் இருப்பதைத் தவிர்க்க, வளைந்த ஒன்றில் அல்லாமல் நேராக வெட்டவும். கால் விரல் நகம் மீது எப்போதும் காயங்கள் அல்லது புண்களுக்கு சிகிச்சையளித்து அவற்றை எப்போதும் சுத்தமாகவும் உலர்ந்ததாகவும் வைத்திருங்கள்

பூஞ்சை தொற்றுகள் ஏற்பட்டால் நகங்களின் அடிப்பகுதி வெள்ளை அல்லது மஞ்சள் நிறத்தில் காணப்படும் மற்றும் தீவிரம் ஆகும் போது முழு நகமும் நிறம் மாறிவிடும். எனவே விரல் நகங்களில் தொற்றுகள் ஏற்பட்டால், அதை ஆரம்பத்திலேயே சரிசெய்ய முயற்சிக்க வேண்டியது அவசியம். இந்த வீடியோவில் கால் விரல் நகங்களின் அழகையும், ஆரோக்கியத்தையும் அழிக்கும் பூஞ்சை தொற்றுக்களை இயற்கையாகவே வீட்டிலேயே சரிசெய்யும் சில எளிய வழிகள் கொடுக்கப்பட்டுள்ளன. அதைப் பார்த்து பின்பற்றி நன்மைப் பெறுங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.