மூட்டு வலி,முதுகுவலி, எலும்பு பலவீனம் போன்ற காரணத்தால் நடக்க முடியாதவர்களுக்கு ஒரு எளிய டிப்ஸ்..!!

ஆரோக்கியம்

தற்போதைய மன அழுத்தம் நிறைந்த வாழ்க்கை முறையால், பல நோய்களால் அவஸ்தைப்பட்டுக் கொண்டிருக்கிறோம். அதில் ஒன்று தான் முழங்கால் வலி. ஒருவருக்கு முழங்கால் வலி வருவதற்கு பல காரணங்கள் உள்ளன.மூட்டு வலி,முதுகுவலி, எலும்பு பலவீனம் போன்ற காரணத்தால் நடக்க முடியாதவர்களுக்கு ஒரு எளிய டிப்ஸ்..!!

சுளுக்கு, எலும்பு முறிவு, காயங்கள் அல்லது ஆர்த்ரிடிஸ் போன்ற தீவிரமான பிரச்சனைகள் காரணமாக முழங்கால் வலி ஏற்படலாம்.ஆர்த்ரிடிஸ் பிரச்சனையால் ஒருவர் பாதிக்கப்படுவதற்கு முக்கிய காரணம் மூட்டு இணைப்புக்கள் மற்றும் எலும்புகளில் உள்ள அழற்சி தான்.

இந்த பிரச்சனையை ஒருசில இயற்கை வழிகளின் மூலம் சரிசெய்ய முடியும். இந்த வீடியோவில் முழங்கால் வலியை சரிசெய்ய உதவும் சில வழிகள் கொடுக்கப்பட்டுள்ளன.அதை நீங்கள் சரியாக பின்பற்றினால் கட்டாயம் நீங்கள் வலியிலிருந்து விடுபட வாய்ப்புகள் மிக அதிகம் உண்டு என்பதை மறவாதீர்கள்..!!

வீடியோவை பார்த்து பின்பற்றி, வலியில் இருந்து நிவாரணம் பெறுங்கள்.. நன்றி ஏதேனும் சந்தேகம் இருப்பின் வீடியோ ஓனரை அணுகவும் நன்றி.

Leave a Reply

Your email address will not be published.