அடடே நம்ம “மனம் கொத்தி பறவை” படத்தில் நடித்த நடிகையா இது.? தற்பொழுது எப்படி இருக்கிறார் என்று தெரியுமா ? வெளியான புகைப்படத்தினை பார்த்து வா யை ப்பிள ந்த ரசிகர்கள்!!

திரையரங்கம்

நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் 2012ஆம் ஆண்டு வெளியான திரைப்படம் தான் மனம் கொத்தி பறவை. மேலும் இந்தத் திரைப்படம் தமிழ் சினிமா ரசிகர்களிடையே பெரும் வரவேற்பை பெற்று ஒரு படமாக இருந்தது. இந்த கதாநாயகனாக நடித்து வெளியான படங்களில் இவருக்கு இரண்டாவது படமாக இந்த படம் மூலம் தான் தனது நடிப்பு திறமையை மக்களுக்கு வழிகாட்டிய செய்யுமாறு கோரியே தனக்கென ஒரு ரசிகர் கூட்டத்தை உருவாக்கினார்.

மேலும் தற்போது தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்கள் வைத்து இருக்கும். மேலும் நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் இந்த படம் மூலம் பல தமிழ் சினிமா படங்களில் வாய்ப்பு கிடைத்தது மனம் கொத்தி பறவையில் நடித்து நடிகையாக ஆத்மியா.

இவர் தமிழ் சினிமாவில் முதல் படமாக இருந்தது. இந்த படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமா ரசிகர்களை கவர்ந்த இவருக்கு அதன்பிறகு படிப்படியாக தமிழ் சினிமாவில் படங்களில் வாய்ப்பு கிடைத்து ஒரு சில படங்களில் நடித்துள்ளார்.

இவர் நடித்து வெளியான படங்கள் காவியன், வெள்ளை யானை போன்ற படங்களில் நடித்த தமிழ் சினிமா ரசிகர்கள் மத்தியில் நீங்காத இடம் பிடித்தார். மேலும் தமிழ் மட்டுமல்லாமல் மலையாளம் சினிமா துறையிலும் அதிகப்படியான படங்களில் இவர் நடித்துள்ளார்.

இவரது கடைசி படமாக வெள்ளையடிக்க பிறகு சினிமா படங்களில் நடிக்கவில்லை. மேலும் இவருக்கு சரியான பட வாய்ப்புகள் கிடைக்காததால் படங்களில் நடிக்கவில்லை. தற்போது வெளியான அவரது புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் ஆத்மிகா இது.? என்று ஆச்சரியத்தில் உள்ளார்கள். தற்போது இவர் திருமணம் முடித்து கணவருடன் இருக்கும் புகைப்படத்தை சமூக வலைத்தளங்களில் பதிவிட்டுள்ளார்…

Leave a Reply

Your email address will not be published.