என்னது.. வெள்ளை பூசணி சாற்றில் இப்படி ஒரு ரகசியம் ஒளிந்துள்ளாதா? அந்த அற்புத ரகசியம் என்ன தெரியுமா??

ஆரோக்கியம்

வெள்ளை பூசணிக்காயில் நார்ச்சத்து அதிகமாக இருப்பதால் உடல் எ.டையை குறைக்க மிகவும் உதவும். வெள்ளை பூசணி சாறை தினமும் காலையில் குடித்து வாருங்கள்.இதில் கலோரிகள் மிகவும் குறைவாகவும், நீர்ச்சத்து அதிகமாகவும் உள்ளது. இதனால் எடை குறைவதோடு, உடலில் உள்ள கெட்ட நீரை வெளியேற்றிவிடும்.

வெள்ளை பூசணி சாறில் வைட்டமின் ஏ, வைட்டமின் சி மற்றும் வைட்டமின் ஈ போன்ற அத்தியாவசிய வைட்டமின்கள் நிறைந்த மூலமாகும். இதில் கால்சியம் மற்றும் பொட்டாசியம் போன்ற தாதுக்கள் நிறைந்துள்ளது மற்றும் ஆன்டிஆக்ஸிடன்ட்களும் அதிக அளவில் உள்ளது.

முக்கியமாக இதில் நீர்ச்சத்து அதிகம் உள்ளது. அல்சர் பிரச்சனையால் கஷ்டப்படுபவர்களுக்கு வெள்ளை பூசணி ஜூஸ் உடனடி பலனைத் தரும்.அதுமட்டுமின்றி, அதிக காரமான உணவுகள் மற்றும் நீண்ட நேரம் உணவு உட்கொள்ளாமல் இருந்தால் ஏற்படும் அசிடிட்டி பிரச்சனை எதிர்த்துப் போராடவும் வெள்ளை பூசணி ஜுஸ் உதவும்.

வெள்ளை பூசணி சாற்றில் தேன் கலந்து தினமும் காலை, மாலை என இருவேளையில் குடித்து வந்தால் இரத்தம் சுத்தமாகும். உடலில் இரத்தம் சுத்தமாக இருந்தால், எவ்வித நோய்த்தொற்றுகளும் ஏற்படாமல் தடுக்கலாம்.சிறுநீரகத்தில் தொ.ற்று ஏ.ற்பட்டு சி.றுநீ.ருடன் இ.ர.த்தம் வெ.ளிவருவது, அல்சரினால் உடலினுள் இ.ர.த்தக் க.சி.வு ஏற்படுவது, பைல்ஸ் போன்றவற்றினால் ஏற்படும் இ.ர.த்த.க்.கசிவு போன்றவற்றிற்கு வெள்ளை பூசணி சாறு மிகவும் நல்லது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.