விவரம் தெரியாத என் 14 வயதில் பா லி ய ல் து ன்பத்திற்கு ஆ ளானேன்..!! ப ர ப ரப்பை கி ளப்பிய பிரபல முன்னணி நடிகரின் மகள்..!!

திரையரங்கம்

பிரபல இந்தி நடிகர் ஆமிர் கான், இவருடைய முதல் மனைவி ரீனா தத்தா. இருவரும் காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டனர். இவர்களுக்கு ஜுனைத் என்ற மகனும் இரா கான் என்ற மகளும் உள்ளனர். பின்னர் கருத்து வேறுபாடு காரணமாக கடந்த 2002 ஆம் ஆண்டு வி வாகரத்து பெற்றனர்.

ஜுனைத், இரா கான் இருவரும் அம்மா ரீனா தத்தாவுடன் வசித்து வருகின்றனர்.வயதான இரா கான், தனது 14 வயதில் பா லி ய ல் தொ ல்லைக்கு ஆளானதாக ப ர பரப்பு தகவலை வெளியிட்டுள்ளார். நான்கு வருடங்களாக ம ன அ ழுத்தத்தில் இருந்ததாகவும் தற்போது மீண்டு விட்டதாகவும் கூறியிருந்தார்.

14 வயதாக இருக்கும் போது தனக்கு பா லியல் தொ ல்லை ஏற்பட்டதாகவும், அறியாத வயதால், அவர் என்ன செய்கிறார், அதைத் தெரிந்து தான் செய்கிறாரா என்பது பற்றி தெரியவில்லை. அவர் எனக்கு தெரிந்தவர் தான், இருந்தாலும் அது தினமும் நடக்கவில்லை.

மேலும் அதனால் என்ன நடந்தது என்பதைப் புரிந்து கொள்ள எனக்கு ஒரு வருடம் ஆனது. அது புரிந்ததும், உடனடியாக என் பெற்றோருக்கு மெயில் அனுப்பினேன். பின்னர் நானே இந்தப் பிரச்சனையில் இருந்து வெளியேறிக் கொண்டேன். என அதி ர்ச்சியூட்டும் தகவல்களை ப கிர்ந்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.