அப்பா படத்தில் நடித்த குட்டி பையனா இது .. அடேங்கப்பா ஆளே அடையாளமே தெரியலையே.. வெளியான புகைப்படத்தை பார்த்து அட இவரா இப்படி வளந்துட்டார் என்று ஷா க் கான ரசிகர்கள் ..!!!

திரையரங்கம்

தமிழ் சினிமாவில் தற்போது முன்பை போல் இல்லாமல் கதாநாயகர்களுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுக்கும் கதைகளை காட்டிலும் கதைக்கு முக்கியத்துவம் கொடுத்து பல படங்கள் வெளியாகி வருகிறது. அந்த வகையில் தற்போது பெரும்பாலும் பல புதுமுக இயக்குனர்கள் திரையுலகில் வந்த வண்ணம் இருப்பதோடு பல புதுவிதமான வித்தியாசமான கதைகளை கொண்டு பல நல்ல படங்களை இயக்கி வருகின்றனர். மேலும் இந்த மாதிரியான படங்களில் அதிக அளவு முன்னணி நடிகர்கள் யாரும் நடிக்காத போதிலும் இந்த படங்கள் கதையின் முக்கியத்துவத்தை கொண்டே வெற்றியடைவதோடு இதி நடிக்கும் நடிகர்களுக்கும் முக்கியத்துவத்தை பெற்று தருகிறது.

அந்த வகையில் கடந்த 2010-ம் ஆண்டு பிரபல இயக்குனரும் நடிகருமான சசிகுமார் இயக்கத்தில் பிரபல நடிகர் சமுத்திரகனி நடிப்பில் வெளியாகி மாபெரும் வெற்றி பெற்ற திரைப்படம் ஈசன். இந்த படம் அந்த ஆண்டின் சிறந்த படமாக தேர்வானதோடு சமூக சிந்தனை கொண்ட படமாக அமைந்து இருந்தது.

இந்நிலையில் இந்த படத்தில் சமுத்திரகனி, வைபவ், அபிநயா என பலர் நடித்து இருந்தனர். இந்த படம் ஒரு குடும்பத்தில் இருக்கும் வாய்பேசமுடியாத அக்காவுக்கு நடக்கும் அநீதிகளை அவருடைய தம்பி தட்டிகேட்கும் விதமாக மிகவும் தத்ரூபமாக எடுக்கப்பட்டு இருந்ததோடு அதில் தம்பியாக வந்த இளைஞனின் நடிப்பு மக்கள் மத்தியில் பலத்த வரவேற்பை பெற்றது.

நாசத் ஒரு இந்திய நடிகர், இவர் தமிழ் திரையுலகில் பணியாற்றி வருகிறார். இவர் 1999 ஆம் ஆண்டு சென்னை, தமிழ்நாட்டில் பிறந்தார்சமுத்திரகனி இயக்கிய மற்றும் தயாரித்த ஜே.விக்னேஷுடன் இணைந்து “அப்பா” என்ற தமிழ் படத்தில் நசாத் அறிமுகமானார்.

ராகவ், தம்பி ராமையா, கேப்ரியெல்லா சார்ல்டன் மற்றும் யுவா லட்சுமி போன்ற பிரபல நடிகர்கள் / நடிகைகளுடன் நடித்தார்.

கோலான்ஜி மற்றும் அப்பா போன்ற சில பிரபலமான படங்களில் தோன்றியுள்ளார். பல படங்களில் அவரது நடிப்பு குறிப்பாக 2016 ஆம் ஆண்டின் சிறந்த படங்களில் ஒன்றான “அப்பா” இல் பாராட்டப்பட்டது.

ராஜாஜி, நைனா சர்வார் மற்றும் சங்கவி ஆகியோருடன் “கோலான்ஜி” படத்தில் நாசாத் போன்ற அக்காலத்தின் சில சிறந்த பெயர்களுடன் பணியாற்றினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.